ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระดานเล่นเรือตกปลา  (อ่าน 386 ครั้ง)

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
เปิดกระดานเล่นเรือตกปลา
« เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 09:06:38 PM »
ผมเปิดหน้ากระดานเล่นเรือตกปลา สำหรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ชื่นชอบการเล่นเรือ ตกปลา เอาไว้ลงรูปทริปเล่นเรือตกปลา และ เล่าเรื่องราวสนุกๆเกี่ยวกับการออกตกปลา ไม่จำกัดว่าจะเป็นการตกปลาบนบก หรือ จะออกเรือตกปลานะครับ อะไรที่เกี่ยวกับการตกปลา สามารถลงที่กระดานแห่งนี้ได้หมด กฎข้อห้ามของกระดานนี้คือ ห้ามขายของนะครับ ถ้าใครอยากจะขายสินค้าเกี่ยวกับเรือ หรือ ตกปลา สามารถเอาลงที่อีกเวปนึงของเราได้คือ www.boat4sell.com หรือ ที่หน้ากระดานซื้อขายสิ้นค้าเกี่ยวกับเรือ และ ตกปลานะครับ ส่วนสินค้าประเภทอื่นๆที่ไม่เกี่ยวข้องผมขออนุญาตลบประกาศโดยไม่แจ้งล่วงหน้านะครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

Minjitsupa

• กลาสี
  • *
Re: เปิดกระดานเล่นเรือตกปลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 03:33:27 PM »
เล่นยังไงหรอค่ะ เล่นไม่เป็น

thedoom

• กลาสี
  • *
Re: เปิดกระดานเล่นเรือตกปลา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 11:36:20 AM »
อยู่จังหวัดอะไรครับ