ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อนุญาตให้ลงประกาศขายสินค้าที่บอร์ดนี้นะครับ มีมารยาทกันด้วยนะครับ  (อ่าน 157 ครั้ง)

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
www.thaiboatclub.com ขอสงวนสิทธิ์ ไม่อนุญาตให้มีการลงประกาศซื้อขายใดๆที่หน้ากระดานนี้นะครับ ถ้าพบทางเวปของเราจะดำเนินการแบน และ ลบสมาชิกนั้นทันที โดยไม่แจ้งล่วงหน้านะครับ กรุณามีมารยาทกันด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2018, 12:42:33 PM โดย CaptainHippo »
If it's Hips & Happening it's Hippo.