ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็ป อุปกรณ์เรือ เว็ปใหม่ครับ  (อ่าน 191 ครั้ง)

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
แนะนำเว็ป อุปกรณ์เรือ เว็ปใหม่ครับ
« เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 10:00:55 AM »
มีเว๊ปขายอุปกรณ์เรือเว็ปใหม่มาแนะนำครับ www.boatmarts.com ราคาสินค้าช่วงเปิดตัวต้องบอกว่าดีสุดๆครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

Shantela

• กลาสี
  • *
Re: แนะนำเว็ป อุปกรณ์เรือ เว็ปใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 01:34:09 PM »
อยากได้แบบอุปกรณ์เรือ speed bost ไม่ทราบว่ามีวางจำหน่ายหรือเปล่าครับ

• ต้นหน
Re: แนะนำเว็ป อุปกรณ์เรือ เว็ปใหม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 03:08:37 PM »
ตอนนี้เท่าที่เห็นมีเป็นบางอย่างครับ แต่เท่าที่ได้คุยกับทางร้านเค้าในอนาคตจะมีสินค้าเพิ่มอีกเยอะครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

Buntungkung

• กลาสี
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2018, 05:08:42 PM »
อยากได้ อุปกรร์เหยื่อตกปลาจังเลยครับ

• ต้นหน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2018, 10:08:07 PM »
เรื่องอุปกรณ์ตกปลาไม่มีความรู้จริงๆครับ แต่ลองเข้าไปดูของร้านไท้ฮวดนะครับ ร้านนี้เป็นร้านขายส่งอุปกรณ์ตกปลาที่ใหญ่ที่สุดของเมืองไทยครับ

sinlipknot

• กลาสี
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 03:39:38 PM »
อุปกรณ์ตกปลา www.siamfishing.com เลยครับ