ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เรือไว้ตกปลาสัก1ลำ  (อ่าน 46 ครั้ง)

Darkness

• กลาสี
  • *
อยากได้เรือไว้ตกปลาสัก1ลำ
« เมื่อ: กันยายน 15, 2019, 10:47:58 AM »
พอดีผมอยากได้เรือตกปลามือพร้อมเล่นสัก1ลำที่เล็งๆไว้ตอนนี้คือNitro Z6 อยากทราบว่าราคาตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ครับตั้งงบไว้ไม่เกิน160000พอจะได้ไหมครับบวกลบนิดๆครับ
 ราคาวันนี้

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
Re: อยากได้เรือไว้ตกปลาสัก1ลำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2019, 10:05:38 AM »
สำหรับเรือ Bassboat ยิ่งเป็น Nitro Z6 แล้ว ตามงบที่แจ้งมาไม่พอแน่ๆครับ หรือ ถ้าได้ก็น่าจะสภาพไม่น่าจะพร้อมใช้งานครับ ส่วนราคาตอนนี้เท่าไหร่ขึ้นอยู่กับที่เจอ แล้วสภาพเป็นยังไงครับ ความคิดส่วนตัวน่าจะอยู่ที่สองแสนปลายๆ ถึง สามแสนกลางๆครับ 
If it's Hips & Happening it's Hippo.

Bublungdoll

• กลาสี
  • *
Re: อยากได้เรือไว้ตกปลาสัก1ลำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 05:03:49 PM »
มันเป็นข้อมูลที่ผมกำลังมองหาอยู่เหมือนกันครับ