ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวดีมาบอก  (อ่าน 974 ครั้ง)

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
มีข่าวดีมาบอก
« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 08:50:09 PM »
มีข่าวดีมาบอกกันครับ ใครที่กำลังมองหา Jack Plates มาติดเรือทาง ตัวแทนอย่างเป็นทางการของ Bob's Machine กำลังจะจัดโปรโมชั่นพิเศษ ให้เฉพาะสมาชิกของ Thai Boat Club เพียงแค่ท่านแจ้งว่าท่านเป็นสมาชิกของ Thai Boat Club ท่านสามารถที่จะซื้อ Jack Plates ได้ในราคาที่พิเศษมากๆ ได้ยินแว่วมาว่าส่วนลดที่เค้าจะให้เกือบหมื่นบาทเลยทีเดียว ใครที่กำลังมองหา Jack Plates อยู่ไม่ควรพลาดจริงๆครับ งานนี้สินค้าหมดแล้วหมดเลยนะครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
Re: มีข่าวดีมาบอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 02:41:12 PM »
ผมเพิ่งได้คุยกับทางตัวแทนของ Bob's Machine เมื่อกี้นี้ เค้าบอกว่าเดี๋ยวจะแจ้งมาให้ทราบว่าจะเริ่มเมื่อไหร่ และ กติกาเป็นอย่างไรนะครับ คอยติดตามข้อมูลได้จากที่นี่เลยครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.