ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเรือยอร์ช crownline 290 เครื่องMercruiser 5.7 L หัวฉีด 2 เครื่องยนต์  (อ่าน 2594 ครั้ง)

the69motorsports

• กลาสี
  • *
ขายเรือยอร์ช crownline 290  เครื่องMercruiser 5.7 L หัวฉีด 2 เครื่องยนต์

ขายเรือ crownline 290
เครื่องMercruiser 5.7 L หัวฉีด 2 เครื่องยนต์
ยาว 30 ฟุต
ตัวเรือประกอบด้วย
ห้องนอน
ครัว
ห้องน้ำ
โต๊ะรับประทานอาหาร
แอร์
หลังคา
เครื่องเสียงครบชุด
GPS นำทาง

ติดต่อสอบถามที่ได้ 69MOTORSPORTS
คุณนุช 0829742852

EMAIL:the69motorsports@hotmail.com
หรือ  the69motorsports@gmail.com

WWW.69MOTORSPORTS.NET

keyword: ขายเรือbayliner,ขายเรือยอร์ช,ขายเจ็ตสกี,ขายเจ็ตสกีseadoo,seadoo rxt,ขายseadoo
เจ็ตสกีseadoo,ขายเรือ,ขายอุปกรณ์เรือ,yacht for sale

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
น่าสนใจมากๆเลยครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

lucinda

• กลาสี
  • *
สวยจัง

narapimniyom

• กลาสี
  • *
แพงป่ะครับ pmราคามาที

Haromax

• กลาสี
  • *
ลำเท่าไหร่หรอครับอยากทราบราคามากเลยครับ

kritiaim

• กลาสี
  • *
ลำเท่าไหร่หรอครับอยากทราบราคามากเลยครับ

สนใจเรือยอร์ชหรอครับคุณ Haromax

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
เอาไปลงที่ www.thaiboatclassified.com ด้วยก็ได้นะครับไม่มีค่าใช้จ่ายในการลงประกาศเหมือนกัน ที่นั่นคนน่าจะเห็นมากกว่านี้ครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.