ผู้เขียน หัวข้อ: classic wooden boats  (อ่าน 2506 ครั้ง)

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
classic wooden boats
« เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 04:52:58 PM »
มีคนเคยถามผมว่า ผมชอบเรือแบบใหนมากที่สุด จริงๆแล้วผมชอบเรือทุกประเภทเลยครับ ไม่ว่าจะเป็นเรือไม้ เรือพาย เรือใบ เรือยอร์ช เรือเดินสมุทร เรือยาง หรือ แม้แต่เรือจักรยานน้ำ ส่วนที่เป็นเจ้าของอยู่ต้องเรียกว่ารักทุกลำครับ ส่วนตัวแล้วผมมีเรืออยู่หลายลำ และ ก็เคยมีอีกหลายลำ แต่มีอยู่ประเภทนึงที่อยากจะมีแต่ยังไม่มีโอกาสได้ครอบครองสักทีเรือ Classic Wooden Boat ครับ โดยเฉพาะ Riva นี่อยากได้มากๆ สักวันนี้ต้องมีให้ได้ วันนี้ทำได้แค่เพียงนั่งดูรูปไปก่อนครับ เลยเอามายั่วคนอื่นด้วยเลย อิอิ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

• ต้นหน
Re: classic wooden boats
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 04:53:44 PM »
เอามาเพิ่มเติมให้ครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

• ต้นหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 04:54:20 PM »
ยังมีสต๊อกเหลืออยู่อีก 2 รูปครับ

janueryna

• กลาสี
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 11:47:13 AM »
สีสวยจริงๆครับ

jongtamd

• กลาสี
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 11:01:23 AM »
เอามาทำใหม่ซะสวยเลยนะ

Ghronsz

• กลาสี
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:35:05 AM »
อยากลองไปขับดูบ้างจังเลยครับ

Treehouse

• กลาสี
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 04:58:07 PM »
 classic จริงครับ  ;D ;D ;D
มาปลูกต้นไม้กัน