ผู้เขียน หัวข้อ: ละติจูด ลองจิจูด ปากน้ำบางปะกง ปี 2557 แบบรายชั่วโมง  (อ่าน 1602 ครั้ง)

กันนิกา สีเท้า

• กลาสี
  • *
รบกวนของเอกสารหน่อยค่ะ  เนื่องจากหน่วยซ่อมบำรุงทางน้ำ บริษัท โปรมีโก้ เซอรวิส จำกัด  มีความจำเป็นต้องใช้ เนื่องจากมีการนำเรือขึ้น-ลง  เพื่อนำซ่อมบำรุงค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 02:32:54 PM โดย กันนิกา สีเท้า »

กันนิกา สีเท้า

• กลาสี
  • *
ขอละติจูด ลองจิจูด ปากน้ำบางปะกง ปี2557 แบบรายชั่วโมงค่ะ

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
ตารางน้ำแบบละเอียดของปี 2557 ยังไม่มีออกมาเลยครับ ถ้าออกมาเมื่อไหร่จะรีบเอามาลงให้เลยนะครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

• ต้นหน
ตอนนี้ผมใช้ App ใน iPhone แก้ขัดไปก่อนเหมือนกันครับ ลองโหลด App Tides Planner มาลองใช้ดูก่อนก็ได้นะครับ ตัวนี้จะให้รายละเอียดของน้ำเป็นรายชั่วโมงด้วยครับ แต่เค้าให้เฉพาะวันนั้นๆครับ แต่ถ้าจะเอาแบบล่วงหน้าต้องเสียเงินเพิ่มครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

Niranda

• กลาสี
  • *
ชั่วโมงละเท่าไหรครับ หรือคิดยังไงออกกี่โมง

• ต้นหน
ผมไม่เข้าใจในคำถามครับ หมายถึงอะไรครับ "ชั่วโมงละเท่าไหร่ หรือ คิดยังไงออกกี่โมง" หัวข้อนี้เราพูดกันเรื่องตารางน้ำนะครับ