ผู้เขียน หัวข้อ: www.boat4sell.com  (อ่าน 928 ครั้ง)

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
www.boat4sell.com
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 07:00:09 PM »
ใครต้องการลงประกาศ ขายเรือ อุปกรณ์เรือ อุปกรณ์ตกปลา เจ็ทสกี เครื่องกีฬาทางน้ำ หรือ เรือบริการดำน้ำ ตกปลา สามารถลงประกาศได้ฟรีที่เวป www.boat4sell.com นะครับ ระบบของทางเวปจะ track สินค้า หรือ ร้านค้า จากที่อยู่ของผู้ลงประกาศ ถ้าเป็นร้านค้าสามารถแจ้งมาทาง inbox ได้นะครับ ผมจะปรับสถานะเป็นร้านค้าให้ เมื่อมีคนคลิ๊กที่ชื่อร้านค้าประกาศของร้านทั้งหมดจะแสดงออกมาครับ ระบบของทางเวปเราทำภาษเตรียมไว้ตอนนี้อยู่ 17 ภาษา แต่ผมจะเปิดภาษาไทยเป็นภาษาแรก พอระบบนิ่งแล้วผมจะทยอยเปิดภาษาต่อๆไป เพื่อให้คนต่างชาติ สามารถดูประกาศของเราได้ด้วย และ สามารถที่จะลงประกาศได้ด้วย ผู้ขายก็จะมีลูกค้ามาขึ้น ในขณะที่ผู้ซื้อก็จะมีทางเลือกมากขึ้นเช่นกัน ขอย้ำว่าลงประกาศได้ ฟรี นะครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆแอบแฝงทั้งสิ้นครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.

Abdhija

• กลาสี
  • *
Re: www.boat4sell.com
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 10:25:48 AM »
ในเว็บมีแต่ของน่าสนใจทั้งนั้นเลย

Salayer01

• กลาสี
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 10:09:17 AM »
มีรับติดแบนเนอร์ไหมครับ ราคาเท่าไรพร้อมขนาด

CaptainHippo

• กัปตันเรือ
  • ต้นหน
  • HippyHippo
    • Thai Boat Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 01:10:32 PM »
ตอนนี้ยังไม่มีครับ เรากำลังจะปรับปรุงเว็ป Boat4sell.com ครับ เดี๋ยวทำเสร็จจะเปิดรับครับ
If it's Hips & Happening it's Hippo.